| Sunan samfur: | Mai Rage PPR | Siffar: | Mai ragewa |
|---|---|---|---|
| Lambar Shugaban: | Zagaye | Launi: | Kore |
| Alamar: | CR | Zazzabi na samarwa: | -40 - +95 ° C |
Green PPR Reducer A Matsa lamba 25 Don Dumama / Tsarin Kwantena
Gane haɗin kai tsakanin bututu ko kayan aiki na diamita daban-daban, haɗin welder soket, dacewa da sauƙi, aminci da abokantaka na muhalli.
| Abubuwan Jiki | Na al'ada Daraja* | Naúrar | Hanyar Gwaji | |
| Yawan yawa | 905 | kg/m3 | ISO 1183 | |
| Narkar da Ruwan Ruwa | (230 ℃/2.16kg) | 0.25 | g/10 min | ISO 1133 |
| Damuwa mai ƙarfi a Haɓakawa | (50 mm/min) | 25 | MPa | ISO 527-2 |
| Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙasa | (50 mm/min) | 10 | % | ISO 527-2 |
| Modulus of Elasticity in Tension | (1 mm/min) | 900 | MPa | ISO527 |
| Ƙarfin Tasirin Charpy, sananne | (+23 ℃) | 40 | kJ/m2 | ISO 179/1 eA |
| Ƙarfin Tasirin Charpy, sananne | (0℃) | 4 | kJ/m2 | ISO 179/1 eA |
| Ƙarfin Tasirin Charpy, sananne | (-20 ℃) | 2 | kJ/m2 | ISO 179/1 eA |
| Ma'anar Ƙwararren Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararru na Ƙarfafawa daga 0 ° C zuwa 70 ℃ | 1.5 | *10-4K-1 | Farashin 53752 | |
| Thermal Conductivity | 0.24 | WK-1m-1 | DIN 52612 Part 1 | |
| Bayanin | d | d1 | D | D1 | L |
| dn25x20 | 20 | 20 | 34 | 28 | 37 |
| ku 32x20 | 32 | 20 | 43 | 28 | 41 |
| d032x20 | 32 | 20 | 43 | 34 | 53 |
| dn40x20 | 40 | 20 | 53 | 28 | 48 |
| dn40x20 | 40 | 20 | 53 | 34 | 48 |
| dn40x32 | 40 | 32 | 53 | 43 | 63 |
| dn50x20 | 50 | 20 | 67 | 28 | 56 |
| dn50x20 | 50 | 20 | 67 | 34 | 54 |
| ku 50x32 | 50 | 02 | 67 | 43 | 54 |
| dn50x40 | 50 | 40 | 67 | 43 | 54 |
| dn63x20 | 63 | 20 | 84 | 28 | 68 |
| dn63x20 | 63 | 20 | 84 | 34 | 66 |
| dn63x32 | 63 | 32 | 84 | 43 | 66 |
| dn63x40 | 63 | 40 | 84 | 53 | 66 |
| dn63x50 | 63 | 50 | 84 | 67 | 66 |
| dn75x40 | 75 | 40 | 100 | 53 | 68 |
| dn75x50 | 75 | 50 | 100 | 67 | 74 |
| dn75x63 | 75 | 63 | 100 | 84 | 70 |
| dn90x63 | 90 | 63 | 120 | 84 | 82 |
| dn90x75 | 90 | 75 | 120 | 100 | 83 |
| dn110x63 | 110 | 63 | 148 | 84 | 88 |
| dn110x75 | 110 | 75 | 148 | 100 | 98 |
| dn110x90 | 110 | 90 | 148 | 120 | 95 |
| dn125x110 | 125 | 110 | 150 | 141 | 100 |
| dn160x125 | 180 | 125 | 204 | 150 | 110 |
Cikakkar Haɗin Fusion na thermal: Dabarar walƙiya ta musamman ta soket-fusion tana haifar da haɗin gwiwa guda ɗaya, mai yuwuwa mai ƙarfi wanda yake da ƙarfi kamar bututun kansa, yana tabbatar da ingantaccen tsarin tsarin.
Juriya na Musamman na Zafi: Mafi dacewa don aikace-aikacen ruwan zafi da sanyi. iya jure ci gaba da aiki yanayin zafi har zuwa 70 ℃ da mafi girma gajere yanayin zafi.
Kyakkyawar Tsafta da Tsaftar Ruwa: Abubuwan da ba su da ƙarfi suna hana lalata da ƙima, tabbatar da rashin ɗanɗano, wari, ko gurɓatar ruwan sha, da kiyaye ingancin ruwa.
Dogon Sabis & Dorewa: Kyakkyawan juriya ga sinadarai da lalata lantarki yana ba da garantin rayuwar sabis sama da 50 a ƙarƙashin yanayin aiki na yau da kullun.
Ingantaccen Makamashi da Insulating; Ƙarƙashin ƙarancin zafin jiki yana rage asarar zafi a cikin layin ruwan zafi, yana adana makamashi, kuma yana hana kumbura a cikin layin ruwan sanyi.
Nauyi mai sauƙi da Sauƙaƙen Shigarwa: Mahimmanci mai sauƙi fiye da pioes na ƙarfe. yin sufuri da shigarwa cikin sauri, sauƙi, kuma mafi tsada-tasiri.
CHUANGRONG yana da ƙwararrun ƙungiyar ma'aikata tare da ƙwarewa mai wadata. Babbansa shine Mutunci, Ƙwararru da Ƙwarewa. Ya kafa dangantakar kasuwanci tare da ƙasashe sama da 80 da yankuna a cikin masana'antar dangi. Kamar Amurka, Chile, Guyana, Hadaddiyar Daular Larabawa, Saudi Arabia, Indonesia, Malaysia, Bangladesh, Mongolia, Rasha, Afirka da sauransu.
Barka da zuwa tuntube mu don cikakkun bayanai na samfuran da sabis na ƙwararru.
Da fatan za a aika imel zuwa: chuangrong@cdchuangrong.comko kuma Tel:+ 86-28-84319855