CHUANGRONG wani kamfani ne na hannun jari da haɗin gwiwar kasuwanci, wanda aka kafa a cikin 2005 wanda ya mayar da hankali kan samar daHDPE Bututu, Kayan aiki & Bawul, PPR Bututu, Kayan aiki & Bawul, PP matsawa kayan aiki & Bawul, da siyar da Injin Bututun Welding, Kayan aikin bututu, Gyaran Gyaran bututuda sauransu.
PP matsawa bututu mai dacewa wani nau'in bututu ne wanda aka haɗa da injina. Don tabbatar da cikakkiyar hatimin hydraulic a cikin tsarin rarraba matsi, PP matsawa dacewa yana buƙatar ƙarfin jiki don samar da hatimi ko ƙirƙirar jeri.
HDPE bututu wanda yawanci ana amfani dashi don canja wurin ruwa da ruwan sha a matsi har zuwa mashaya 16. Hakanan ya dace da gyare-gyaren gaggawa da ayyuka masu inganci. Abubuwan da muke amfani da su suna jure wa haskoki UV da sinadarai da yawa. Mun haɓaka hanyar haɗin nau'in soket wanda baya buƙatar narke mai zafi don rage farashin aiki da lokaci.
Polypropylene -PP matsawa kayan aikin DN20-110mm PN10 zuwa PN16 don aikace-aikacen ruwa ko ban ruwa.
Plastic PN16 Polypropylene Elbow Fitting Water Pipe Tube Joint Chemical Resistant
Nau'ukan | Musammanication | Diamita (mm) | Matsi |
PP Matsi Fittings | Haɗin kai | DN20-110mm | PN10, PN16 |
Mai ragewa | DN20-110mm | PN10, PN16 | |
Daidai Tee | DN20-110mm | PN10, PN16 | |
Rage Tee | DN20-110mm | PN10, PN16 | |
Ƙarshen Cap | DN20-110mm | PN10, PN16 | |
90˚ gwiwar hannu | DN20-110mm | PN10, PN16 | |
Adaftar Mata | DN20x1/2-110x4 | PN10, PN16 | |
Namiji Adafta | DN20x1/2-110x4 | PN10, PN16 | |
Mata Tee | DN20x1/2-110x4 | PN10, PN16 | |
Namiji Tee | DN20x1/2-110x4 | PN10, PN16 | |
90˚ Hannun Mace | DN20x1/2-110x4 | PN10, PN16 | |
90˚ Hannun namiji | DN20x1/2-110x4 | PN10, PN16 | |
Adaftar Flanged | DN40X1/2-110x4 | PN10, PN16 | |
Matsa Sirdi | DN20x1/2-110x4 | PN10, PN16 | |
PP Double Union Ball Valve | DN20-63mm | PN10, PN16 | |
PP Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwararrun Mata | DN20x1/2-63x2 | PN10, PN16 |
Barka da zuwa ziyarci masana'anta ko gudanar da wani ɓangare na uku duba.
Barka da zuwa tuntube mu don cikakkun bayanai na samfuran da sabis na ƙwararru.
Da fatan za a aika imel zuwa:chuangrong@cdchuangrong.com
Sunan samfur: | PP Hannun hannu | Abu: | Polypropylene |
---|---|---|---|
Fasaha: | Injection Molding | Girman: | 20mm-110mm |
Launi: | Blue, baki Ko Kamar yadda ake bukata | Daidaito: | DIN 8076-3, ISO 14236, ISO13460 |
Yana aiki T[℃] | 20 ℃ | 25 ℃ | 30 ℃ | 35 ℃ | 40 ℃ | 45 ℃ |
PFA[bar] | 16 | 14.9 | 13.9 | 12.8 | 11.8 | 10.8 |
PFA[bar] | 10 | 9.3 | 8.7 | 8 | 7.4 | 6.7 |
CHUANGRONG koyaushe yana samar da mafi kyawun samfura da farashi ga abokan ciniki. Yana ba abokan ciniki riba mai kyau don haɓaka kasuwancin su tare da ƙarin kwarin gwiwa. Idan kuna sha'awar kamfaninmu da samfuranmu, don Allah kar ku yi shakka a tuntuɓe mu don ƙarin bayani.
Barka da zuwa tuntube mu don cikakkun bayanai na samfuran da sabis na ƙwararru.
Da fatan za a aika imel zuwa:chuangrong@cdchuangrong.comko kuma Tel:+ 86-28-84319855
D | DN | PN | CTN |
20 | 15 | 16 | 150 |
25 | 20 | 16 | 88 |
32 | 25 | 16 | 52 |
40 | 32 | 16 | 26 |
50 | 40 | 16 | 15 |
63 | 50 | 16 | 11 |
75 | 65 | 10 | 6 |
90 | 80 | 10 | 4 |
110 | 100 | 10 | 4 |
Matsin yanayi na duniya har zuwa mashaya 16, yana da juriya ga abubuwa daban-daban na sinadarai da haskoki UV. Ana iya amfani dashi don tsarin bututun PE da duk wani kayan haɗin bututu da ke akwai.
CHUANGRONG yana da cikakkun hanyoyin ganowa tare da kowane nau'ikan kayan aikin ganowa na ci gaba don tabbatar da sarrafa inganci a cikin duk matakai daga albarkatun ƙasa zuwa ƙãre samfurin. Samfuran suna cikin layi tare da ISO4427/4437, ASTMD3035, EN12201/1555, DIN8074, AS / NIS4130 misali, kuma an yarda da ISO9001-2015, CE, BV, SGS, WRAS.