| Sunan samfur: | Farashin TEE | Haɗin kai: | Socket |
|---|---|---|---|
| Siffar: | Rage | Launi: | Green, Fari, Grey da dai sauransu |
| Alamar: | CR | Zazzabi na samarwa: | -40 - +95 ° C |
1. Matsayin Matsi: 2.5MPa2. Zazzabi na samarwa: -40 - +95 Digiri Celsius
3. Launi: Kamar yadda ake buƙata, al'ada shine kore, fari
4. Lokacin rayuwa: shekaru 50 rashin yanayin yanayin yanayi
5.Welding Way: soket waldi
| Bayani | d | D | L1 | L2 |
| dn20 | 20 | 28 | 54 | 27 |
| dn25 | 25 | 34 | 64 | 32 |
| dn32 | 32 | 43 | 74 | 37 |
| dn40 | 40 | 53 | 86 | 43 |
| dn50 | 50 | 67 | 102 | 51 |
| dn63 | 63 | 84 | 123 | 61.5 |
| dn75 | 75 | 100 | 141 | 70.5 |
| dn90 | 90 | 122 | 164 | 82 |
| dn110 | 110 | 148 | 196 | 98 |
| dn125 | 125 | 159 | 233 | 116.5 |
| dn160 | 160 | 204 | 290 | 145 |
1. High zafin jiki juriya: Matsakaicin dorewa aiki zafin jiki ne har zuwa 70 ℃, matsakaicin zafin jiki na wucin gadi ne har zuwa 95 ℃.
2. Tsarewar zafi: Sakamakon ƙarancin zafin jiki a cikin adana zafi
3.Non-toxic: Babu wani ƙarfe mai nauyi, ba za a rufe shi da datti ko gurɓata da ƙwayoyin cuta ba.
4. Ƙananan farashin shigarwa: Ƙananan nauyi da sauƙi na shigarwa na iya rage farashin shigarwa.
5. Ƙaƙwalwar haɓaka mafi girma: Ganuwar bangon ciki mai laushi yana haifar da asarar ƙarancin matsa lamba da babban girma.
Saboda halayensa na musamman da fa'idodinsa na musamman, tsarin bututun PP-R shine tsarin bututu tare da aikace-aikace da yawa.
1. Cibiyoyin sadarwa na bututun ruwa mai ɗaukar hoto don samar da ruwan sanyi da ruwan zafi a cikin gine-ginen jama'a, kamar wurin zama, asibitoci, otal, ofisoshi, makarantu da gine-gine a cikin jirgi, da sauransu.
2. Cibiyoyin sadarwa na bututu na masana'antu don kayan abinci, sinadarai da masana'antar lantarki. Misalin jigilar wasu ruwaye masu lalata (ruwa acid ko alkaline da ruwan ionized, da sauransu)
3. Hanyoyin sadarwa na bututu don ruwa mai tsabta da ruwan ma'adinai.
4. Hanyoyin sadarwa na bututu don kayan aikin kwandishan.
5. Hanyoyin sadarwa na bututu don tsarin dumama ƙasa.
6. Hanyoyin sadarwa na bututu don tsarin amfani da ruwan sama.
7. Cibiyoyin sadarwa na bututu don wuraren yin iyo
8. Cibiyoyin sadarwa na bututu don noma da noma.
9. Cibiyoyin sadarwa na bututu don wuraren makamashin hasken rana.
10. Cibiyoyin sadarwa na bututu don ruwan sanyi.
Mara guba kuma mara lahani:
PP-R nasa ne na polyolefin, wanda shine nau'in thermo-robobi, wanda kwayoyinsa ya ƙunshi carbon da hydrogen kawai. Kuma dukiyoyin tsaftar kayan aikin bututun VASEN PP-R da kayan aiki sun sami takaddun shaida ta ƙungiyar hukumomin ƙasa.
Kyakkyawan thermal da kayan rufewar sauti:
A thermal watsin coeffcient na PP-R ne 0.23w / m, wanda shi ne kawai 1/200 na karfe bututu (43-52w / m). Babu buƙatar amfani da kayan rufewa lokacin amfani da tsarin ruwan zafi, wanda ke adana kayan rufi da makamashi. Kuma yana da ƙananan amo lokacin da isar da ruwa a cikin tsarin bututun mai.
Ingantacciyar ƙarfin wucewar ruwa:
Tsarin ciki mai santsi na bututun PP-R da kayan aiki yana da ƙananan juzu'i, wanda ke tabbatar da saurin gudu na ruwa.
Kayan gini masu dacewa da muhalli:
A lokacin samarwa, shigarwa da aikace-aikace, ba za a haifar da gurɓataccen yanayi ba. A halin yanzu, ana iya sake yin amfani da kayan, wanda zai iya rage ɓarnawar albarkatu.
CHUANGRONG wani kamfani ne na hannun jari da haɗin gwiwar kasuwanci, wanda aka kafa a cikin 2005 wanda ya mai da hankali kan samar daHDPE Bututu, Kayan aiki & Bawul, PPR Bututu, Kayan aiki & Bawul, PP matsawa kayan aiki & Bawul, da siyar da Injin Bututun Welding, Kayan aikin bututu, Gyaran Gyaran bututuda sauransu.
CHUANGRONG yana da ƙwararrun ƙungiyar ma'aikata tare da ƙwarewa mai wadata. Babbansa shine Mutunci, Ƙwararru da Ƙwarewa. Ya kafa dangantakar kasuwanci tare da ƙasashe sama da 80 da yankuna a cikin masana'antar dangi. Kamar Amurka, Chile, Guyana, Hadaddiyar Daular Larabawa, Saudi Arabia, Indonesia, Malaysia, Bangladesh, Mongolia, Rasha, Afirka da sauransu.
Barka da zuwa tuntube mu don cikakkun bayanai na samfuran da sabis na ƙwararru.
Da fatan za a aika imel zuwa: chuangrong@cdchuangrong.com ko kuma Tel:+ 86-28-84319855